ಕಾಂಡೊಮ್ ಬಳಸುವಂತೆ ಜೊಮಾಟೊ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕನ ಸಲಹೆ..

ಜೊಮಾಟೊ ಫುಡ್ ಡೆಲಿವರಿ ಒಂದಿಲ್ಲೊಂದು ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಧರ್ಮದ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಪ್ರಚಲಿತದಲ್ಲಿದ್ದ ಜೊಮಾಟೊ ಈಗ ಸುದ್ದಿಗೆ ಬಂದಿರುವುದು ಕಾಂಡೊಮ್ ಕಾರಣಕ್ಕೆ!!  ಹಾಂ.. ಇದೇನಿದು, ಊಟ ಡೆಲಿವರಿ ಮಾಡುವ ಜೊಮಾಟೊಗೂಲೈಂಗಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ನಿಯಂತ್ರಕ ಕಾಂಡೊಮ್ ಗೂ ಏನಪ್ಪಾ ಸಂಬಂಧ ಅಂತ ತಲೆ ಕೆಡಿಸ್ಕೊತಿದ್ದೀರಾ.. ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ ಡೀಟೇಲ್ಸ್ ನಿಮಗಾಗಿ..

ಜೊಮಾಟೊ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಆಹಾರವನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಆದೇಶವನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದೊಳಗೆ ಧೃಡೀಕರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಆದೇಶವನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಿದ ನಂತರ, ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಊಟ ವಿತರಣಾ ಏಜೆಂಟರನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಅವರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಿಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂತಹ ಒಂದು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡುವಾಗ ನವದೆಹಲಿಯ ನಿವಾಸಿ ರಾಮ್ ಎಂಬುವವರಿಗೆ ನಿಯೋಜಿತ ಡೆಲಿವರಿ ಬಾಯ್ ವಿವರ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಆ ವಿವರದಲ್ಲಿ ಡೆಲಿವರಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹೆಸರು, ಅವನ ವೈವಾಹಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ 4 ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು 7 ಗಂಡು ಮಕ್ಕಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಗ್ರಾಹಕ ಆತನಿಗೆ ಕಾಂಡೊಮ್ ಬಳಸುವಂತೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಹೇ @ಜೊಮಾಟೊ ನಿಮ್ಮ ವಿತರಣಾ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಮೊಹಮ್ಮದ್‌ಗಾಗಿ ಸಲಹೆಯನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. “ದಯವಿಟ್ಟು ಅವನಿಗೆ ಕಾಂಡೋಮ್ ಬಳಸಲು ಹೇಳಿಎಂದು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಟ್ವೀಟ್ ಗೆ ಸಾವಿರಾರು ಲೈಕ್ ಮತ್ತು ರಿಟ್ವೀಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಟ್ವೀಟ್‌ಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಜನರು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದನ್ನು ಮತ್ತು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದು.

Comments

comments

Similar Articles

Top