ನಾನು ಆ ರೀತಿ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದ್ದು, ಈ ಎರಡು ಕಾರಣದಿಂದ..‌ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಸತ್ಯ ಬಾಯ್ಬಿಟ್ಟ ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್!

ನಾನು ಆ ರೀತಿ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದ್ದು, ಈ ಎರಡು ಕಾರಣದಿಂದ.. ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಸತ್ಯ ಬಾಯ್ಬಿಟ್ಟ ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್..!!

ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್ ತನ್ನ ಕೆಟ್ಟ ಕಂಠದ ಮೂಲಕವೆ ಹೆಚ್ಚು ಸುದ್ದಿಯಾದವರು.. ಈತನ ಕಂಠ ಸಿರೆಯೇ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಮಾಡಿ ಬಿಡ್ತು.. ಹೀಗಾಗೆ ಹಾಡುಗಳನ್ನ ತನ್ನ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಡುವ ಮೂಲಕ ಜನರಿಗೆ ತಾನು ಬಿಟ್ಟಿ ಮನರಂಜನೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್.. ಆದರೇ ಇಷ್ಟು ದಿನ ಇವರ ಹಾಡುಗಳಿಂದ ರೋಸಿ ಹೋಗಿದ್ದ ಜನಕ್ಕೆ ಮೊನ್ನೆ ಮೊನ್ನೆಯಷ್ಟೆ ಈತನ ಬೆತ್ತಲೆ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿ ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್ ನನ್ನ ಮತ್ತಷ್ಟು ದ್ವೇಷಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ

ಹಾಡೋದು ಬಿಟ್ಟು ಕಳ್ಳತನ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿದ್ರ ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್.!? ಹಾಗಿದ್ರೆ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಆಗಿರೋದು ಏನು‌.? ನೀವೆ ನೋ

ಅಂದಹಾಗೆ ಈತನೇ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿರುವಂತೆ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಇರೋದು ತಾನೆ ಅಂತೆ.. ಜೊತೆಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದ್ದು ನಿಜವಂತೆ.. ಬಟ್ ಹೀಗೆ ಮಾಡಲು ತನಗೆ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯವಾದ ಹುಡುಗಿ ಕಾರಣ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.. ಆಕೆ ಹೇಳಿದ್ದಕ್ಕೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದೆ ಅಂದಿದ್ದಾರೆ.. ಬಟ್ ಹುಡುಗಿಯ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯವಾದ ಆಕೆ ಯಾರು ಅನ್ನೋದು ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಗೊತ್ತಿಲ್ವಂತೆ.. ವಿಡಿಯೋವನ್ನ ಮಾಡಲು ಹೇಳಿದ್ದು ಅದೇ ಹುಡುಗಿಯಂತೆ.. ಬಟ್ ಈಗ ಆ ಹುಡಗಿಯ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಅಕೌಂಟ್ ಇಲ್ವಂತೆ.. ಊರು ಗೊತ್ತಿಲ್ವಂತೆ ಡಿಟೇಲ್ಸ್ ತಿಳಿದಿಲ್ವಂತೆ.. ಆದರೆ ಆಕೆಯ ಒತ್ತಾಯಕ್ಕೆ ಮಣಿದು ಹೀಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದ್ರಂತೆಜೊತೆಗೆ ಅದನ್ನ ಮೆಸೆಂಜರ್ ನಲ್ಲಿ ಆ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಹುಡುಗಿಗೆ ಕಳಿಸಿದ್ರಂತೆ..

ಬೇಕರಿ ಹುಡುಗನ ಮೇಲೆ ಬಿಸಿ ಟೀ ಎರಚಿ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ ಹುಚ್ಚಾ ವೆಂಕಟ್.. ವಿಡಿಯೋ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ..

ಇನ್ನೂ ಬಿಗ್ ಬಜಾರ್ ನಲ್ಲಿ ಇದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಕಳ್ಳತನದ ಆರೋಪವನ್ನ ಹೊತ್ತು ಬಂದಿದ್ರು.. ಈ ಘಟನೆಯನ್ನ ಮರೆಯೋಕೆ ಬೇರೆ ದಾರಿ ಕಾಣದೆ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದ್ರಂತೆ.. ಇದು ಹೀಗೆಲ್ಲ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂತ ತನಗೆ ಅರಿವಿರಲಿಲ್ವಂತೆ‌, ಹೀಗಂತೆ ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿರುವ ಅಡಿಯೋ ಲೀಕ್ ಆಗಿದೆ.

ಅಗ್ನಿಸಾಕ್ಷಿ ಸಿದ್ದಾರ್ಥ ಹಾಗೂ ಸನ್ನಿಧಿ ಮದುವೆ ಆಗ್ತಾರಾ..!? ಮದುವೆ ಕುರಿತು ಇವರಿಬ್ಬರು ಹೇಳಿದ್ದೇನು ನೋಡಿ..!!

ಸದ್ಯ ಘಟನೆಯಿಂದ ತೀರ್ವ ಅವಮಾನವಾಗಿದ್ದು, ಸಲ್ಪ ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಿಂದ ದೂರ ಉಳಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರಂತೆ.. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಆಫರ್ ಕೈ ತಪ್ಪುವ ಭಯ ಒಂದು ಕಡೆಯಾದ್ರೆ, ಕೈಯಲ್ಲಿರೋ ಚಿತ್ರಗಳು ಕೈ ತಪ್ಪುವ ಭಯವು ಮತ್ತೊಂದು ಕಡೆ..

ಒಳ್ಳೆ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಜೊತೆಗೆ ಬಂದ ನಿರ್ದೇಶಕರಿಗೆ ನಿಖಿಲ್ ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿ ಕೊಡ್ತಾರಂತೆ ಗೊತ್ತಾ..?

ಒಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ತುಳಸಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಹಸ್ತಮೈಥುನದ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗುವ ಮೂಲಕ, ಹೊರಗೆಲ್ಲು ಮುಖ ತೋರಿಸಿದ ಹಂತವನ್ನ ತಲುಪುವಂತಾಗಿದೆ..

Comments

comments

Similar Articles

Top