ಮೈಸೂರಿಗೆ ಬಂದಿಳಿದ ಸಿಂಗಂನ ಎದುರಾಳಿ..! ಈ ಖಡಕ್ ವಿಲನ್ ದಾಸನಿಗೆ ಶರಣಾಗುತ್ತಾರಾ.!!

ರೋಗ್ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟ ಖ್ಯಾತ ಖಳನಾಯಕ ಅನುಪ್ ಸಿಂಗ್ ಠಾಕೂರ್. ಈಗ ಮತ್ತೆ ಚಾಲೆಂಜಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ದರ್ಶನ್ ಅಭಿನಯದ ಯಜಮಾನ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ವಿಲನ್ ಆಗಿ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಅನುಪ್ ಸಿಂಗ್ ಠಾಕೂರ್…

ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಹಾಗೂ ಕಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಖಳನಟನಾಗಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ ಅನುಪ್ ಸಿಂಗ್ ಠಾಕೂರ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವುದು ಖಚಿತವಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ವಾರದಿಂದ ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ದರ್ಶನ್ ಹಾಗೂ ಅನುಪ್ ಸಿಂಗ್ ಠಾಕೂರ್ ನಡುವೆ 4-5 ಸಾಹಸ ದೃಶ್ಯಗಳಿದ್ದು, ದರ್ಶನ್ ಕೂಡ ದೇಹ ದಂಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರಂತೆ.

ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಭೇಟಿ‌‌ ಮಾಡಲಿರುವ ನಟ ದರ್ಶನ್.. ಮೋದಿಗೆ ಸಾಥ್ ನೀಡ್ತಾರಾ ದಚ್ಚು?

ಅನುಪ್, ದರ್ಶನ್ ಜೊತೆ ಅಭಿನಯಿಸಲು ಕಾತುರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರಂತೆ. ಸದ್ಯ ಅನುಪ್ ಜೊತೆ ನಟ ಧನಂಜಯ್ ಹಾಗೂ ರವಿಶಂಕರ್ ಕೂಡ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ನಾಯಕಿಯಾಗಿರುವ ಯಜಮಾನ ಚಿತ್ರದ ಶೂಟಿಂಗ್ ಈಗಾಗಲೇ ಮೈಸೂರಿನಲ್ಲಿ ಶುರುವಾಗಿದೆ.

ದರ್ಶನ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಜೊತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಪವಿತ್ರ ಗೌಡ. ದರ್ಶನ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಕಾರಣವೇನು..?

This website and its content is copyright of – © Vahinitv.com 2018. All rights reserved. Any redistribution or reproduction of part or all of the contents Without Permission or Courtesy in an form is prohibited.

Comments

comments

Similar Articles

Top