ಜೆಕೆ ಪ್ರಪೋಸ್ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಶೃತಿ ಉತ್ತರ ಏನಾಗಿರುತ್ತೆ ಗೊತ್ತಾ..? ಶೃತಿ ಮನಸ್ಸಿನ ಮಾತು ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ..

ಈ ಬಾರಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ ‌5 ಮೋಸ್ಟ್ ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಕಪಲ್ಸ್ ಅಂದ್ರೆ ಜೆಕೆ‌ ಹಾಗೂ‌ ಶೃತಿ ಎನ್ನಬಹುದು. ಇವರಿಬ್ಬರ ಜೋಡಿ ನೋಡಿ, ಮುದ್ದಾದ ಜೋಡಿ ಎಂದು ಬಹಳ‌ ಮಂದಿ‌ ಹೇಳಿದ್ದು ಉಂಟು. ಜೆಕೆ ಹಾಗೂ ಶೃತಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿದ‌ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅತ್ಮೀಯರು.‌

ಜೊತೆಗೆ ಇಬ್ಬರ ಸ್ನೇಹದ ಕುರಿತು ಅನೇಕರು‌ ಮಾತನಾಡಿದ್ದು ಇದೆ. ಜೆಕೆ ಮದುವೆಯಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದ್ಮೇಲೆ‌ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಜೆಕೆ ಅವರಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಗುವಂತೆ ಮನವಿ ಮಾಡಿದರು. ಆದರೆ ಅವರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಏನಿದು ಎಂದು ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿಯಲಿಲ್ಲ. ಬಟ್ ಶೃತಿ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ ಎಂದು ಈಗ ಗೊತ್ತಾಗಿದೆ.

ಈ ನಟಿಯನ್ನ ಮದುವೆ ಆಗೋಕೆ ರೆಡಿಯಂತೆ ಚಂದನ್.. ಆದ್ರೆ ಒಂದು ಕಂಡಿಷನ್ ಏನದು..?

ಶೃತಿ ಹಾಗೂ ಜೆಕೆ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರು. ಈ ಸ್ನೇಹ ಕೆಲವರಿಗೆ ಬೇರೆ ರೀತಿ ಅನ್ನಿಸಿದೆ. ಇದನ್ನು ಶೃತಿ ಅವರನ್ನೇ ನೇರವಾಗಿ ಕೇಳಿದಾಗ ಶೃತಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ಹೇಳಿದ್ದು ಹೀಗೆ. ಜೆಕೆ ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಒಳ್ಳೆ ಮನಸ್ಸಿದೆ, ನಾನು ಅವರನ್ನ ಗೌರವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಜೆಕೆ ಎಂದು ನನ್ನನ್ನು ಆ ಭಾವನೆಯಿಂದ ನೋಡಿಲ್ಲ, ಆ ಭಾವನೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದ್ಮೇಲೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುವುದು ಸರಿಯಲ್ಲ..

ಹೀಗಾಗಿ ಜೆಕೆ ಹಾಗೆ ಮಾಡಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಗೊತ್ತು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮೂಲಕ ಜೆಕೆ ಹಾಗೂ ಶೃತಿ ಮಧ್ಯೆ ಇರೋದು ಸ್ನೇಹ ಅಷ್ಟೇ ಎಂದು ಶೃತಿ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮನೆ ಬಂದ ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಜೆಕೆ ಕೊಟ್ರು ಸಖತ್ ಶಾಕ್… ಏನದು..?

Pic courtesy: colors

Comments

comments

Similar Articles

7 thoughts on “ಜೆಕೆ ಪ್ರಪೋಸ್ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಶೃತಿ ಉತ್ತರ ಏನಾಗಿರುತ್ತೆ ಗೊತ್ತಾ..? ಶೃತಿ ಮನಸ್ಸಿನ ಮಾತು ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ..

  1. naturally like your website however you need to check the spelling on several of your posts. Several of them are rife with spelling issues and I to find it very bothersome to inform the reality nevertheless I will certainly come again again.

  2. 保養 像雞蛋一般光滑柔嫩的肌膚就交給 Dr.Douxi 的蛋黃修護卵殼皂和賦活新生卵殼膜❤ @ 潮流、美妝、消費 創造個人化風格的女性社群 PIXstyleMe 保養 像雞蛋一般光滑柔嫩的肌膚就交給 Dr.Douxi 的蛋黃修護卵殼皂和賦活新生卵殼膜❤

  3. 倩碧卓越润肤乳,全新的倩碧有油黄油.升级配方,创新修护科技,提升弹润膜力,带来内润外弹光采肌.全新倩碧天才黄油+,专注修护天然肌肤保护膜力,成就弹润膜力升级,内润外弹,卓效不凡,倩碧小黄油带来更好的滋润护肤体验! 倩碧卓越润肤乳,全新的倩碧有油黄油.升级配方,创新修护科技,提升弹润膜力,带来内润外弹光采肌.全新倩碧天才黄油+,专注修护天然肌肤保护膜力,成就弹润膜力升级,内润外弹,卓效不凡,倩碧小黄油带来更好的滋润护肤体验!

Leave a Reply

Top