ನೀವೂ ಪ್ರತಿದಿನ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ..? ಹಾಗಿದ್ರೆ ಮಿಸ್ ಮಾಡದೆ ಈ ಸ್ಟೋರಿ ಓದಿ..

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ತಾವು ತಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಳಜಿ ಮಾಡೋದು ಸಾಮಾನ್ಯ.. ಇನ್ನೂ ಈ ವಾತಾವರಣಕ್ಕೆ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಿ ದುಡಿಯುವ ಜನ ಪ್ರತಿದಿನ ಸ್ನಾನದ ಮೊರೆ ಹೋಗದೆ ವಿಧಿಯಿಲ್ಲ.. ಧೂಳು, ಹೊಗೆ, ಬಿಸಿಲು ಜೊತೆಗೆ ದಣಿವಾಗುವಷ್ಟು ಕೆಲಸ.. ಇದಿಷ್ಟು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಮೈಮನಸ್ಸುಗಳನ್ನ ಹೈರಾಣ ಮಾಡಿರುತ್ತೆ.. ಹೀಗಾಗೆ ಸ್ನಾನದ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೆ ಫ್ರೆಶ್ ಮೂಡಿಗೆ ಬರಲು ಇದು ಸಹಕಾರಿ..

ಹೆಂಡತಿ ಚಿನ್ನ ಕೊಡ್ಸು ಅಂತ ಪ್ರಾಣ ಹಿಂಡ್ತಾಳೆ ಅನ್ನೋರು ಇದನ್ನ ಓದ್ಲೇಬೇಕು.. ಆಮೇಲೆ ನೀವೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಚಿನ್ನ ಕೊಡಿಸ್ತೀರಾ..!!

ಆದರೆ ಪ್ರತಿದಿನ ಸ್ನಾನ ಮಾಡೋದು ತಪ್ಪಂತೆ.. ಹೀಗೊಂದು ಸಂಶೋಧನೆಯಾಗಿದೆ.. ಪ್ರತಿದಿನ ಸ್ನಾನ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ದೇಹದಲ್ಲಿನ ಎಣ್ಣೆ ಅಂಶ ಹೊರ ಹೋಗುತ್ತಂತೆ.. ಇದರಿಂದ ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟ ಖಾಯಿಲೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆಯಂತೆ..

ಇನ್ನೂ ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ದೇಹಕ್ಕೆ ಎಣ್ಣೆ ಸವರಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡದೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಅವರಲ್ಲಿ‌ ಚರ್ಮ ಸಂಬಂಧಿ ಖಾಯಿಲೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದಂತೆ.. ಹೀಗಾಗೆ ಅವರು ಪ್ರತಿದಿನ ಸ್ನಾನ ಮಾಡದೆ ಇರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದಂತೆ..

ಅಡುಗೆ ಮನೆ ವಾಸ್ತು ಹೀಗಿದ್ರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಮನೆಮಾಡುತ್ತೆ..

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಕಾಲೇಜಿನ ಡೆರ್ಮಾಟಲಾಜಿ ಪ್ರೊಫೆಸರ್ ಸ್ಟೀಫನ್ ಅವರ ಪ್ರಕಾರ ನಾವು ಪ್ರತಿದಿನ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಬೇಕೆಂಬ ನಿಯಮವಿಲ್ಲ… ಈಗ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವುದು ಕೂಡ ಸಾಮಾಜಿಕ ಒತ್ತಡದ ರೀತಿಯಾಗಿದೆ.. ಇವಕ್ಕೆಲ್ಲ ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳದೆ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದಾಗ ಮಾತ್ರ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಅಂತಾರೆ ಈ ಪ್ರೊಫೆಸರ್.

This website and its content is copyright of – © Vahinitv.com 2017. All rights reserved. Any redistribution or reproduction of part or all of the contents Without Permission or Courtesy in any form is prohibited.

 

Comments

comments

Similar Articles

10 thoughts on “ನೀವೂ ಪ್ರತಿದಿನ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ..? ಹಾಗಿದ್ರೆ ಮಿಸ್ ಮಾಡದೆ ಈ ಸ್ಟೋರಿ ಓದಿ..

  1. 玻尿酸、玻尿酸注射、隆鼻、玻尿酸豐頰、豐額、豐下巴、蘋果肌、太陽穴夫妻宮凹陷、等一些術前術後、詳細敘述比較。

  2. 商業貸款 擁有完善的財務安排應付資金需求及現金周轉,是您業務成功的關鍵。工銀亞洲可以為您度身訂造財務組合,讓您充分把握業務發展機會。為協助貴公司妥善理財,配合個別業務營運的不同需要,我們提供一應俱全的服務,從日常透支以至不同形式的融資安排等等,應有盡有。商業/工業融資 我們提供各類型的信貸服務,包括透支、商業/工業借貸、樓宇按揭貸款、履約保證金、各項擔保及發票及期票貼現等,並由資深的客戶服務經理提供個人跟進服務,全心全意與您建立長遠的合作關係。

  3. 我們採用國際及美國食品及藥物管理局FDA認可的CO2 激光儀 LUTRONICS® SPECTRA SPR, 具安全性, 準確度高 . 二氧化碳激光可安全地去除皮膚上的癦痣、肉粒、疣、老人斑等問題。此激光的幼細光束可準確及直接地將要去除的組織氧化,過程快捷,傷口細小及乾淨,對周圍的皮膚傷害減至最少。一般1-2次就可永久去除。

  4. Five games into the new season St Mirren begun to bear the look of the haunted. The fresh glow of promotion was gone and three points on the opening day had begun to feel like a cruel mirage. St Mirren 0-0 Celtic: Olivier Ntcham sees red as Brendan Rodgers’ side are held in Oran Kearney’s first game in charge of Saints

Leave a Reply

Top