ಚಂದನ್ ನಡವಳಿಕೆ ಬಗ್ಗೆ ಜಗನ್-ಅನುಪಮಾ-ಕೃಷಿ ಕೊಟ್ಟ ಸರ್ಟಿಫಿಕೇಟ್ ಏನು ಗೊತ್ತಾ..?

ವಾರ ಕಳೆದ ಹಾಗೆ ಒಬ್ಬೊಬ್ಬರು ಮನೆಯಿಂದ ಆಚೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.. ಇಷ್ಟು ದಿನ ಹಾಗೋ ಹೀಗೊ ಆಡ್ತಾ ಇದ್ದ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ನೇರಾ ನೇರಾ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು, ಗೆಲ್ಲೋ ಕಂಟೆಸ್ಟೆಂಟ್ ಗಳ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡೋಕೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಾರೆ.. ಅದರಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಮುಂದೆ ಚಂದನ್ ಕೆಲವರಿಗೆ ಟಾರ್ಗೆಟ್ ಆಗಲಿರೋದ್ರಲ್ಲಿ ಡೌಟ್ ಇಲ್ಲ ಅನ್ನಿಸುತ್ತೆ..

ಈ ಹಿಂದೆ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರ ಹೋಗಿ ಮತ್ತೆ‌ ವಾಪಸ್ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆ ಸೇರಿರೋ ಕೃಷಿಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿರೋ ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಯಾರು ಅನ್ನೋದು ಗೊತ್ತಾಗಿದೆ.. ಹೊರಗಡೆ ಜನ ಚಂದನ್ ಮೇಲಿಟ್ಟಿರೋ ಪ್ರೀತಿ ಕೃಷಿಗೆ ತಿಳಿದು ನಾನು ಅಂದುಕೊಂಡದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೊರಗಡೆ ಚಂದನ್ ಬಗ್ಗೆ ಇರೋ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಈಕೆಯ ಹೆಬ್ಬೇರುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ…

ಈ ಹಿಂದಿನ‌ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅನುಪಮಾ-ಜಗನ್-ಕೃಷಿ ಮಾತಾನಾಡಲು‌ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ರು.. ಅದು ಚಂದನ್ ಬಗ್ಗೆ.. ಅನುಪಮಾ ಚಂದನ್ ಮಾತಾನಾಡುವ ರೀತಿ ನನಗೆ ಇಷ್ಟ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ ಅಂತೆಲ್ಲ ಹೇಳಿದ್ರು..

ಇದಕ್ಕೆ ಕೃಷಿ ಮಾತಾನಾಡಿ ಚಂದನ್ ನಾವು ಅಂದುಕೊಂಡಿರುವಷ್ಟು ಮುಗ್ದನಲ್ಲ.. ಅವನು ಚೆನ್ನಾಗೆ ಗೇಮ್ ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿ ಆಟ ‌ಆಡ್ತಿದ್ದಾನೆ.. ಅವನಿಗೆ ಹೊರಗಡೆಯಿಂದ ಒಳ್ಳೆ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗ್ತಿದೆ ಅಂದ್ರು..

ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿ ಉತ್ತರ ನೀಡಿದ ಜಗನ್, ಅವನೊಬ್ಬನೇ ಏನು ಆಟ ಆಡ್ತಿಲ್ಲ, ನಾವು ಆಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.. ಅವನೊಬ್ಬನೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಲ್ಲ.. ನಾವು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು… ಈ ಮೂಲಕ ಈ ಮೂರು ಜನ ಚಂದನ್ ವಿಷ್ಯವಾಗಿ ತಮಗೆ ಇರೋ ಅಸಮಾಧಾನವನ್ನ ಹೊರ ಹಾಕಿದ್ರು..

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಏನು ನಡಿತಿದೆ ನನಗೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಅಂತ ನಾಟಕ ಆಡ್ತಾನೆ ಚಂದನ್, ಬಟ್ ಅವನಿಗೆ ಎಲ್ಲ ವಿಷ್ಯವೂ ಗೊತ್ತು.. ಎಲ್ಲರ ಬಗ್ಗೆನೂ ಗೊತ್ತು ಅಂತ ಈ ಮೂವರು ಮಾತಾನಾಡಿದ್ರು..

ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಚಂದನ್ ಈ ಮೂರು ಜನರ ಮುಖ್ಯ ಟಾರ್ಗೆಟ್ ಆಗಿ ಬದಲಾಗ್ತಾರ ಅಂತ ಕಾದು ನೋಡಬೇಕು.. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಚಂದನ್ ತನ್ನ ಆಟವನ್ನ ತಾನು ಆಡಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿರೋ ಕೆಲಸ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನ ಹಾಗೆ ಹೊರಗೆ ಅದೆಷ್ಟೋ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮನಸ್ಸು ಗೆಲ್ಲುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿರೋದಂತು ಸುಳ್ಳಲ್ಲ..

Pic Courtesy: Colors Kannada HD

Comments

comments

Similar Articles

10 thoughts on “ಚಂದನ್ ನಡವಳಿಕೆ ಬಗ್ಗೆ ಜಗನ್-ಅನುಪಮಾ-ಕೃಷಿ ಕೊಟ್ಟ ಸರ್ಟಿಫಿಕೇಟ್ ಏನು ಗೊತ್ತಾ..?

  1. After research a couple of of the weblog posts in your website now, and I really like your way of blogging. I bookmarked it to my bookmark web site list and will be checking back soon. Pls take a look at my web page as effectively and let me know what you think.

  2. 【香水】Guess 全新 Guess 1981女士香氛 – Katerina的花俏部落格 •Beauty •Fashion •Lifestyle 【香水】Guess 全新 Guess 1981女士香氛, Katerina的花俏部落格 •Beauty •Fashion •Lifestyle: 【香水】Guess 全新 Guess 1981女士香氛, Katerina的花俏部落格 •Beauty •Fashion •Lifestyle

  3. Ion Magnum 是一種最新的減脂儀器,可以快速燃燒掉你身體的脂肪 , 讓你不需要做大量的體育鍛煉 , 輕鬆方便的達到專業美體的效果。 效果: 通過將你體內的脂肪轉化成肌肉,輕鬆减掉你的體重和腰圍。25分鐘的理療比健身房幾個小時的運動效果還要好! 副作用/風險: 該設備已在美國食品藥品監督管理局注册,注册分類爲醫療器械I類,I類醫療器械就是指普通人使用安全性非常好且沒有任何風險的器械。 减脂過程: 减脂板會直接固定安放於你身體的目標减肥部位,通過特殊的信號,Ion Magnum會將該部位的脂肪燃燒轉化成肌肉。(注意:該設備與你在其他沙龍中瞭解的肌肉轉化設備是完全不同的。)療程: 要想取得而保持完美的效果,一個療程需要進行10次理療,每3-7天進行一次。維持理療可以每兩周進行一次。

Leave a Reply

Top