ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಆಗಿ ರಾಕೆಟ್ ನಂತೆ ಹಾರಿತು!!

ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶದ ಭೋಪಾಲ್ ನಲ್ಲಿ, ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಗಡಿಯಾರದ ಮಳಿಗೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಬನ್ ಡೈ ಆಕ್ಸೈಡ್ ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಸಿಲಿಂಡರ್ ನ ವಾಲ್ವ್ ರಿಪೇರಿ ಮಾಡುವಾಗ ಅನಾಹುತ ಸಂಭವಿಸಿದ ಘಟನೆ ಕಳೆದ ಸೋಮವಾರ ಮಧ್ಯಾನ್ಹ ನಡೆದಿದೆ. ಇದರ CCTV ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಫೂಟೇಜ್ ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಇದರ ಡೀಟೇಲ್ಸ್ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ..

ಈ ಸಿಲಿಂಡರ್ 30KG ತೂಕದ್ದಾಗಿದ್ದು, ಇದರ ವಾಲ್ವ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಿಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ರಿಪೇರಿ ಮಾಡಲು ಬಂದಿದ್ದ ಇಬ್ಬರು ಯುವಕರು ಇದನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಸಿಲಿಂಡರ್ ಸಿಡಿದಿದೆ. ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಈ ಯುವಕರು ಪ್ರಾಣಾಪಾಯದಿಂದ ಬಚಾವಾಗಿದ್ದು, ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಗಾಯಗಳಾಗಿವೆ. ಇವರು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸವನ್ನೇ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿ ಗಾರ್ಡ್ ಸಹ ಅಲ್ಲೇ ಇದ್ದು ಅವರಿಗೂ ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ಗಾಯಗಳಾಗಿ, ಪ್ರಾಣಾಪಾಯದಿಂದ ಪಾರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿ ಗಾರ್ಡ್ ನ ಕಾಲಿನ ಬಳಿಯೇ ರಾಕೆಟ್ ಮಾದರಿ ತೂರಿಹೋದ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಎದುರಿಗೆ ಸಿಕ್ಕ ಗಾಜಿನ ಗೋಡೆಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದು ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಆಗಿದೆ. ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿ ಗಾರ್ಡ್ ನ ಕಾಲಿಗೆ ಪೆಟ್ಟಾಗಿದೆ. ಮಳಿಗೆಯ ಒಳಗೆ ಇದ್ದ ಸೇಲ್ಸ್ ಗರ್ಲ್ಸ್ ಗಳಿಗೂ ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ಗಾಯಗಳಾಗಿವೆ. ಇದೆಲ್ಲ ಕ್ಷಣಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಆಗಿದ್ದು ಅಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು ಎಂದು ತಿಳಿಯುವ ಮುನ್ನವೇ ಎಲ್ಲ ನಡೆದು ಹೋಗಿದೆ.

ಇದರ CCTV ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಫೂಟೇಜ್ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ:

ಇದರ CCTV ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಫೂಟೇಜ್ ನಿಂದ ಇದರ ವಿವರ ತಿಳಿಯುವಂತಾಯಿತು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ ಪ್ರತ್ಯಕ್ಷ ಸಾಕ್ಷಿಗಳು. ಆದರೆ ಸಿಲಿಂಡರ್ ರಾಕೆಟ್ ನಂತೆ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಹಾರದೆ ಅಕ್ಕ ಪಕ್ಕ ಹಾರಿದ್ದೇ ಈ ಎಲ್ಲಾ ಅವಘಡಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

Comments

comments

Similar Articles

9 thoughts on “ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಆಗಿ ರಾಕೆಟ್ ನಂತೆ ಹಾರಿತು!!

  1. 全面提供樓宇按揭貸款計劃及優惠,不限物業種類及樓齡,免收入証明及繁複的審查程序。 極具透明度及彈性. 24小時批核. 法例認可放債人機構.一按、二按、轉按、加按?無任歡迎 上市公司經營,信心保證,立即申請! 度身訂做借貸計劃.

  2. Restylane乃一系列用於美顏的長效透明質酸產品。 Restylane療程能有效撫平皺紋、美化臉型輪廓及唇部,並可改善膚質及肌膚的彈性。Restylane透明質酸作用原理 Restylane透明質酸均以非動物來源的透明質酸作為原料,獨有的NASHA™專利技術研製而成。微量Restylane透明質酸凝膠到皮膚中,可以讓您的面部肌膚恢復豐盈飽滿。 Restylane透明質酸中的透明質酸與人體內的天然透明質酸十分相似,使用前無需進行皮膚測試,引起過敏反應的機率亦極低。

  3. 一款兼具底妝及遮瑕的粉底液,12小時持續自然又完美無瑕的裸妝感.輕盈、保濕、遮瑕、幾乎零毛孔的完美底妝。肌膚感覺舒適輕透,妝效自然且防水防潮濕獨有的完美遮瑕科技打造無瑕妝感, 初次建議選深一號,當底妝在肌膚上完全融合吸收時,12H完美偽妝粉底液會融合你的膚色呈現最佳的偽裸妝。

  4. 青春雖然一去不返,但如果有機會,你又會唔會重新捉緊青春嘅尾巴?CLEVIEL 高濃度透明質酸 就為你打開人生新一頁,令你嘅肌膚重新充滿光澤,回復年輕彈性! 同惱人皺紋等老化現象Says Goodbye!CLEVIEL Prime 功能: 提升 ◆ 結構提升◆ 改善臉部輪廓◆ 新加入無痛配方 最佳適用範圍: ✔前額 ✔太陽穴 ✔顴骨 ✔面頰 ✔虎紋 CLEVIEL Contour+ 最佳適用範圍:✔鼻 ✔下巴 ✔虎紋

  5. Sculptra 含有由含有源於植物果酸的 PLLA 聚左乳酸(poly-L-lactic acid),它能促進天然膠原蛋白大量增生,令容顏重現年輕,一個療程的效果能持續逾2年。Sculptra 乃全球唯一獲美國食物及藥物管理局(美國FDA)認可的PLLA聚左乳酸美容品牌。Sculptra 塑然雅會被人體自然分解吸收,同時促進天然膠原蛋白再生1。療程效果可以漸進地給你更富清新朝氣的容頻,效果自然,更不會影響面部表情。SCULPTRA 塑然雅 Sculptra 由含有源於植物果酸的PLLA聚左乳酸(poly-L-lactic acid),它可以被新陳代謝成二氧化碳及水,最終自體內排出。PLLA聚左乳酸早已被廣泛應用於醫療用品超過30年,自2009年起 Sculptra 及全球唯一獲美國FDA認可的PLLA聚左乳酸美容醫學品牌。Sculptra ® 塑然雅能促進天然膠原蛋白大量增生1,改善皺紋,令容顏重現年輕。全球唯一獲美國FDA認可PLLA聚左乳酸。臨床研究證實於3個月間,肌膚的膠原蛋白密度 顯著增加67%2。療程效果能持續愈2年3。主要成份PLLA聚左乳酸源於植物果酸,醫學界廣泛使用超過30年。

Leave a Reply

Top