ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಪುಟ್ಟಗೌರಿಯದ್ದೆ ದೊಡ್ಡ ಹವಾ..!!

 

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳು ಟಿವಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಸೌಂಡ್ ಮಾಡ್ತಿವೆ.. ಇಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಕಾಮೆಂಟ್ ಇದೆ, ಲೈಕ್ ಇದೆ.. ವಿಷ್ಯ ಯಾವುದೇ ಇರಲಿ ಅದನ್ನ ತನ್ನದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ಣಿಸ್ತಾರೆ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ಕಿಗರು.. ಸದ್ಯಕ್ಕಂತೂ ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಮೂಡಿ ಬರ್ತಿರೋ ಪುಟ್ಟಗೌರಿ ಸೀರಿಯಲ್ ಟ್ರೋಲ್ ಮೇಲೆ ಟ್ರೋಲ್ ಆಗ್ತಿದೆ… ಅದು ಯಾವ ಪರಿಗೆ ಅಂದ್ರೆ ಟಿವಿಗಿಂತ ಎಫ್ ಬಿ ನಲ್ಲಿ ಪುಟ್ಟ ಗೌರಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ಚಾಸ್ತಿ ಆಗಿದೆ..

ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಪುಟ್ಟು ಗೌರಿಯ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಟೋರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಟ್ರೋಲ್  ಹೇಗೆಲ್ಲ ನಡಿತೆದೆ ಅನ್ನೋದು ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ..

ಕೃಪೆ- Namma Karnataka Memes

ಕೃಪೆ – Namma Karnataka Memes

 

ಕೃಪೆ – Kagakka Gubakka ಕಾಗಕ್ಕ ಗುಬಕ್ಕ

ಕೃಪೆ – Namma Karnataka Memes

ಕೃಪೆ – Karnataka memes

ಕೃಪೆ- Troll Kannadigaru

ಕೃಪೆ – UKX

ಕೃಪೆ – uttara karnataka memes

 

 

 

Comments

comments

Similar Articles

One thought on “ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಪುಟ್ಟಗೌರಿಯದ್ದೆ ದೊಡ್ಡ ಹವಾ..!!

  1. Excellent blog you have here but I was wondering if you knew of any discussion boards that cover the same topics talked about in this article? I’d really love to be a part of online community where I can get suggestions from other experienced people that share the same interest. If you have any suggestions, please let me know. Appreciate it!

Leave a Reply

Top